• DMK Candidates List for 2016 Assembly election

    DMK and Congress Candidates list for MLA election 2016  – 2016 சட்டமன்ற தேர்தல் தி.மு.க வேட்பாளர் பட்டியல்.
     

    DMK MLA candidates list 2016

    DMK MLA candidates list 2016


    DMK-MLA-candidates-list2 DMK-MLA-candidates-list3 DMK-MLA-candidates-list4 DMK-MLA-candidates-list5 DMK-MLA-candidates-list6 DMK-MLA-candidates-list7 DMK-MLA-candidates-list8
    DMK MLA candidates list 2016

    DMK MLA candidates list 2016


    DMK-MLA-candidates-list10 DMK-MLA-candidates-list11 DMK-MLA-candidates-list12 DMK-MLA-candidates-list13All the best for all Candidates
     

    Categories: Candidates List, Congress Party, DMK Party, MLA Candidates List, Party List

    Tags: , , , , , ,

    5 thoughts on “DMK Candidates List for 2016 Assembly election

    • ChennaiBala says:

      This election will be a tough fight between 5 major parties and it will be hung assembly as no single party or alliance will cross 100 seats.

    • ChennaiBala says:

      DMK CANDIDATES List MLA Election 2016.
      1. திருவாரூர்-மு.கருணாநிதி.
      2. கொளத்தூர்-மு.க.ஸ்டாலின்.
      3. சைதாப்பேட்டை- மா.சுப்பிரமணியன்.
      4. துறைமுகம்-பி.கே.சேகர் பாபு.
      5. வில்லிவாக்கம்-ப.ரெங்கநாதன்.
      6. ஆயிரம்விளக்கு-ஹசன் முகமது ஜின்னா
      7. தியாகராயநகர்- கு.க.செல்வம்.
      8. அண்ணாநகர்- மோகன்.
      9. விருகம்பாக்கம்- கே.கே.நகர் தனசேகரன்.
      10. சேப்பாக்கம்- ஜெ.அன்பழகன்.
      11. எழும்பூர்-தமிழன் பிரசன்னா.
      12. திரு.வி.க.நகர்- தாயகம் கவி.
      13. திருவொற்றியூர்- கே.பி.பி.சாமி.
      14. மாதவரம்-சுதர்சனம்.
      15. ஆவடி-நாசர்.
      16. பூந்தமல்லி-வக்கீல் பரந்தாமன்.
      17. பல்லாவரம்- தா.மோ. அன்பரசன்.
      18. தாம்பரம்-எஸ்.ஆர். ராஜா.
      19. ஆலந்தூர்-ஆர்.எஸ். பாரதி.
      20. செங்கல்பட்டு- ஆப்பூர் வரலட்சுமி மதுசூதனன்.
      21. திருப்போரூர்- விசுவநாதன்.
      22. வேளச்சேரி- நடிகர் வாகை சந்திரசேகர்.
      23. சோழிங்கநல்லூர்- பாலவாக்கம்.
      24. ஆர்.கே.நகர்- விஸ்வநாதன் (முடிவாகவில்லை.)
      25. செய்யூர்-ஜுலியஸ் சீசர்.
      26. மதுராந்தகம்- சிவக் குமார்.
      27. காஞ்சீபுரம்-சன் பிராண்ட் ஆறுமுகம்.
      28. அரக்கோணம்- பவானி வடிவேல் அல்லது ராஜ்குமார்.
      29. கும்மிடிப்பூண்டி- சி.எச்.சேகர்.
      30. பொன்னேரி- சுந்தரம்.
      31. சோளிங்கர்- அசோகன் அல்லது மாணிக்கம்.
      32. காட்பாடி- துரை முருகன்.
      33. ராணிப்பேட்டை- காந்தி.
      34. வேலூர்-கார்த்தி.
      35. அணைக்கட்டு-பாபு.
      36. கீழ்வைத்தியணான் குப்பம்-சீதாராமன் அல்லது கோபி.
      37. குடியாத்தம்-சந்திரன் அல்லது மாலதி.
      38. ஜோலார்பேட்டை- கவிதா தண்டபாணி.
      39. திருப்பத்தூர்- ராஜேந்திரன் அல்லது நல்லதம்பி.
      40. ஊத்தங்கரை- ராஜேந்திரன்.
      41. பர்கூர்-சுகவனம்.
      42. கிருஷ்ணகிரி- செங்குட்டுவன்.
      43. வேப்பனஹல்லி- நரசிம்மன்.
      44. தளி-பிரகாஷ்.
      45. பாலக்காடு- சுப்பிரமணி.
      46. பென்னாகரம்- இன்பசேகரன்.
      47. தர்மபுரி-மனோகரன்.
      48. பாப்பிரெட்டிபட்டி- சித்தார்த்தன்.
      49. அரூர்-கிருஷ்ணன்.
      50. செங்கம்-கிரி.
      51. திருவண்ணாமலை- எ.வ.வேலு.
      52. கீழ்பென்னாத்தூர்- பிச்சாண்டி.
      53. போரூர்-சேகர்.
      54. ஆரணி-சிவானந்தம்.
      55. வந்தவாசி-கமலக் கண்ணன்.
      56. செஞ்சி-மஸ்தான்.
      57. மைலம்-டாக்டர் மாசிலாமணி.
      58. திண்டிவனம்-ரவிக்குமார்.
      59. வானூர்-புஷ்பராஜ்.
      60. விக்கிரவாண்டி-சிவா அல்லது ராதாமணி.
      61. திருக்கோவிலூர்- பொன்முடி.
      62. ரிஷிவந்தியம்- வசந்தம் கார்த்தி அல்லது ஆதி சங்கர்.
      63. சங்கராபுரம்- உதயசூரியன்.
      64. கள்ளக்குறிச்சி-காம ராஜ்.
      65. கெங்கவல்லி-சின்ன துரை.
      66. ஏற்காடு-தமிழ்ச் செல்வன்.
      67. ஓமலூர்-அம்மாச்சி.
      68. மேட்டூர்-எஸ்.ஆர். பார்த்திபன்.
      69. எடப்பாடி-உமாராணி.
      70. சேலம் மேற்கு- பன்னீர்
      71. சேலம் வடக்கு- பனமரத்துப்பட்டி ராஜேந்திரன்.
      72. சேலம் தெற்கு- குணசேகர்.
      73. வீரபாண்டி- எஸ்.ராஜா.
      74.ராசிபுரம்- வி.பி.துரை சாமி.
      75. சேந்தமங்கலம்- பொன்னுசாமி அல்லது காளியப்பன்.
      76. பரமத்திவேலூர்- மூர்த்தி.
      77. திருச்செங்கோடு- இளங்கோ.
      78. குமாரபாளையம்- பெப்பேடு செல்வராஜ்.
      79. ஈரோடு கிழக்கு- சந்திரகுமார்.
      80. ஈரோடு மேற்கு- முத்துச்சாமி.
      81. மொடக்குறிச்சி- சச்சிதானந்தம்.
      82. பெருந்துறை- என்.கே.பி.ராஜா.
      83. நாகர்கோவில்- சுரேஷ்ராஜன்.
      84. பாவனி-நாகராஜன்.
      85. அந்தியூர்-கே.பி. வெங்கடாசலம்.
      86. பவானிசாகர்- அந்தியூர் செல்வராஜ்.
      87. கூடலூர்- திராவிட மணி.
      88. குன்னூர்-ராமச் சந்திரன்.
      89. மேட்டுப்பாளையம்- சுரேந்தர்.
      90. அவினாசி-முருகன்.
      91. திருப்பூர் வடக்கு- செல்வராஜ்.
      92. திருப்பூர் தெற்கு- வெள்ளக்கோவில் சாமிநாதன்.
      93. பல்லடம்-திருமூர்த்தி அல்லது ராமமூர்த்தி.
      94. கவுண்டம்பாளையம்- சுந்தரம்.
      95. கோவை வடக்கு- கார்த்தி.
      96. சிங்காநல்லூர்- பொங்கலூர் பழனிச்சாமி.
      97. கிணத்துகடவு- குறிச்சி பிரபாகரன்.
      98. பொள்ளாச்சி- தென்றல் செல்வராஜ்.
      99. வால்பாறை- கோழிக் கடை கணேசன் அல்லது கபிலன்.
      100. உடுமலைப்பேட்டை- முத்து.
      101. மடத்துக்குளம்- ஜெயராமகிருஷ்ணன்.
      102. பழனி-செந்தில் குமார்.
      103. ஒட்டன்சத்திரம்- சக்கரபாணி.
      104. ஆத்தூர்-ஐ.பெரிய சாமி.
      105. நிலக்கோட்டை- கரிகால் பாண்டியன்.
      106. நத்தம்-ஆண்டி அம்பலம்.
      107. திண்டுக்கல்-பஷீர்.
      108. அரவக்குறிச்சி- கே.சி.பழனிச்சாமி.
      109. குளித்தலை- ஆர்.மாணிக்கம் அல்லது சிவராமன்.
      110. ஸ்ரீரங்கம்-ஆனந்த் அல்லது பழனியாண்டி.
      111. திருச்சி மேற்கு- கே.என்.நேரு.
      112. திருவெறும்பூர்- அன்பில் மகேஷ்.
      113. லால்குடி-சவுந்தர பாண்டியன்.
      114. மண்ணச்சநல்லூர்- கணேசன்.
      115. துறையூர்-பூபதி.
      116. குன்னம்-ராஜேந் திரன்.
      117. அரியலூர்-சிவசங்கர்.
      118. திட்டக்குடி-கணேசன்.
      119. விருத்தாச்சலம்- தங்க ஆனந்தன்.
      120. நெய்வேலி- சபா.ராஜேந்திரன்.
      121. பண்ருட்டி- வி.கே.வெங்கட்ராமன் அல்லது நந்தகோபால கிருஷ்ணன்.
      122. கடலூர்- இளபுகழேந்தி
      123. குறிஞ்சிப்பாடி- எம்.ஆர்.கே.பன்னீர் செல்வம்.
      124. புவனகிரி- சரவணன்.
      125. சிதம்பரம்- செந்தில்குமார் அல்லது மாமல்லன்.
      126. சீர்காழி- பன்னீர்செல்வம்.
      127. மயிலாடுதுறை- குத்தாலம் அன்பு.
      128. மதுரை மேற்கு- தளபதி.
      129. சங்கரன்கோவில்- துரை.
      130. கீழ்வேளூர்- மதிவாணன்.
      131. திருத்துறைப்பூண்டி- ஆடலரசன்.
      132. மன்னார்குடி- டி.ஆர்.பி.ராஜா.
      133. திருவிடைமருதூர்- கோவிசெழியன்.
      134. கும்பகோணம்- சாக்கோட்டை அன்பழகன்.
      135. திருவையாறு- நீலமேகம்.
      136. தஞ்சாவூர்- கல்லணை செல்லக்கண்ணு.
      137. ஒரத்தநாடு- ராஜ்குமார்.
      138. பேராவூரணி- மகேஷ் கிருஷ்ணசாமி.
      139. கந்தர்வகோட்டை- தமிழ்ராஜா.
      140. விராலிமலை- பழனியப்பன்.
      141. புதுக்கோட்டை- பெரியண்ணன் அரசு.
      142. திருமயம்-ரகுபதி.
      143. ஆலங்குடி- மெய்யநாதன் அல்லது தங்கவேல்.
      144. திருப்பத்தூர்- பெரியகருப்பன்.
      145. சிவகங்கை- மேப்பல்சக்தி
      146. மானா மதுரை- மாரிமுத்து அல்லது தமிழரசி.
      147. மேலூர்-ரகுபதி அல்லது உசேன்.
      148. மதுரை கிழக்கு- மூர்த்தி.
      149. சோழவந்தான்- ராஜாராம்.
      150. மதுரை மத்தி- பி.டி.ஆர்.தியாகராஜன்.
      151. மதுரை தெற்கு- குழந்தைவேல்.
      152. திருப்பரங்குன்றம்- சீனியம்மாள்.
      153. உசிலம்பட்டி- மணிமாறன்.
      154. ஆண்டிப்பட்டி- மூக்கையா.
      155. பெரியகுளம்- அன்பழகன்.
      156. போடி நாயக்கனூர்- லட்சுமணன்.
      157. கம்பம்-ராமகிருஷ் ணன்.
      158. ராஜபாளையம்- தங்கப்பாண்டி.
      159. பத்மநாதபுரம்- புஷ்பலீலா ஆல்பன்.
      160. சாத்தூர்- சீனிவாசன்.
      161. அருப்புக்கோட்டை- கே.கே.எஸ்.எஸ்.ஆர்.ராமச் சந்திரன்.
      162. திருச்சுழி-தங்கம் தென்னரசு.
      163. விருதுநகர்- ஏ.ஆர்.சீனிவாசன்.
      164. திருவாடானை- திவாகரன்.
      165. கோவில்பட்டி- ராஜாராமன்.
      166. விளாத்திகுளம்- ஜெயகுமார்.
      167. தூத்துக்குடி- கீதா ஜீவன்.
      168. திருச்செந்தூர்- அனிதா ராதாகிருஷ்ணன்.
      169. ஆலங்குளம்- பூங்கோதை ஆலடி அருணா.
      170. திருநெல்வேலி- ஏ.எல்.எஸ்.லட்சுமணன்.
      171. பாளையங்கோட்டை- மைதீன்கான்.
      172. ராதாபுரம்-அப்பாவு.
      173. கன்னியாகுமரி- ஆஸ்டின்.

    • ChennaiBala says:

      1 Gummidipundi MDMDK candidate
      2 Ponneri (SC) Parimalam
      3 Tiruttani Congress candidate candidate
      4 Thiruvallur Rajendran
      5 Poonamallee (SC) Parandhaman
      6 Avadi Nazar
      7 Maduravoyal Congress candidate
      8 Ambattur Congress candidate
      9 Madavaram Sudarsanam
      10 Thiruvottiyur Saamy
      11 Dr.Radhakrishnan Nagar Muthu Chozhan
      12 Perambur Perunthalaivar Makkal Aatchi
      13 Kolathur M.K.Stalin
      14 Villivakkam Ranganathan
      15 Thiru. Vi. Ka. Nagar (SC) Sivakumar
      16 Egmore (SC) Ravichandran
      17 Royapuram Congress candidate
      18 Harbour Sekar Babu
      19 Chepauk-Thiruvallikeni Anbazhagan
      20 Thousand Lights Selvam
      21 Anna Nagar Mohan
      22 Virugambakkam Dhanasekar
      23 Saidapet Sunramaniyam
      24 T. Nagar Kanimozhi
      25 Mylapore Congress candidate
      26 Velachery Vagai Chandrasekar
      27 Sholinganallur Aravind Ramesh
      28 Thiruporur Anbarasan
      29 Alandur Congress candidate
      30 Pallavaram Karunanidhi
      31 Tambaram Raja
      32 Chengalpattu Varalakshmi
      33 Uthiramerur Viswanathan
      34 Kanchipuram Arasu
      35 Sriperumbudur (SC) Pugazhandhi
      36 Madurantakam (SC) Sundar
      37 Cheyyur (SC) Ezhilarasan
      38 Arakkonam (SC) Bavani
      39 Sholingur Congress candidate
      40 Katpadi Duraimurugan
      41 Ranipet Gandhi
      42 Arcot Eshwarappan
      43 Vellore Karthikeyan
      44 Anaikattu Nandhakumar
      45 K. V. Kuppam (SC) Amalu
      46 Gudiyattam (SC) Rajamarthandam
      47 Vaniyambadi Muslim League candidate
      48 Ambur Manidha Neya Makkal Katchi
      49 Jolarpet Kavidha Dhandapani
      50 Tirupattur Nallathambi
      51 Uthangarai (SC) Senkundavan
      52 Bargur Govindharasan
      53 Krishnagiri Senkutavan
      54 Veppanahalli Murugan
      55 Hosur Congress candidate
      56 Thalli Prakash
      57 Palacodu Murugan
      58 Pennagaram Inbasekar
      59 Dharmapuri Subramani
      60 Pappireddippatti Babu Rajasekar
      61 Harur (SC) Rajendran
      62 Chengam (SC) Giri
      63 Tiruvannamalai Velu
      64 Kilpennathur Pichandi
      65 Kalasapakkam Congress candidate
      66 Polur Sekaran
      67 Arani Babu
      68 Cheyyar Congress candidate
      69 Vandavasi (SC) Ambath Kumar
      70 Gingee Masthan
      71 Mailam Maasilamani
      72 Tindivanam (SC) Sethabadhi
      73 Vanur (SC) Maithili
      74 Villupuram Muslim League candidate
      75 Vikravandi Radhamani
      76 Tirukkoyilur Ponmodi
      77 Ulundurpettai Manidhaneya Makkal Katchi
      78 Rishivandiyam Karthikeyan
      79 Sankarapuram Udhaya Suriyan
      80 Kallakurichi (SC) Kamaraj
      81 Gangavalli (SC) Reka
      82 Attur (SC) Congress candidate
      83 Yercaud (ST) Tamil Selvan
      84 Omalur Ammasi
      85 Mettur MDMDK candidate
      86 Edappadi Murukeshan
      87 Sankari Congress candidate
      88 Salem (West) Paneerselvam
      89 Salem (North) Rajendran
      90 Salem (South) Gunasekar
      91 Veerapandi Rajendran
      92 Rasipuram (SC) Duraiswamy
      93 Senthamangalam (ST) Ponnuswamy
      94 Namakkal Congress candidate
      95 Paramathi Velur Moorthy
      96 Tiruchengodu Elangovan
      97 Kumarapalayam Yuvaraj
      98 Erode (East) MDMDK candidate
      99 Erode (West) Muthuswamy
      100 Modakkurichi Sachudhanantham
      101 Perundurai Congress candidate
      102 Bhavani Congress candidate
      103 Anthiyur Swamy
      104 Gobichettipalayam Sivakumar
      105 Bhavanisagar (SC) Venkadachalam
      106 Dharapuram (SC) Congress candidate
      107 Kangayam Sathya
      108 Avanashi (SC) Congress candidate
      109 Tiruppur (North) Dravidamani
      110 Tiruppur (South) Mubarak
      111 Palladam Surendran
      112 Udumalpet Anandhan
      113 Madathukulam Swamynadhan
      114 Udhagamandalam Selvaraj
      115 Gudalur (SC) Krishnamoorthy
      116 Coonoor Congress candidate
      117 Mettuppalayam Krishnan
      118 Sulur Meenalogu
      119 Kavundampalayam Manidhaneya Makkal Katchi
      120 Coimbatore (North) Congress candidate
      121 Thondamuthur Karthi
      122 Coimbatore (South) Prabakar
      123 Singanallur Tamilmani
      124 Kinathukadavu Palpandi
      125 Pollachi Muthu
      126 Valparai (SC) Jayaramakrishnan
      127 Palani Senthilkumar
      128 Oddanchatram Sakkarabani
      129 Athoor Periyaswamy
      130 Nilakkottai (SC) Anbazhagan
      131 Natham Aandiambalam
      132 Dindigul Basheer
      133 Vedasandur Congress candidate
      134 Aravakurichi Pazhaniswamy
      135 Karur Congress candidate
      136 Krishnarayapuram (SC) Pudhiyatamizhagam
      137 Kulithalai Ramar
      138 Manapaarai Muslimleague
      139 Srirangam Pazhaniyandi
      140 Tiruchirappalli (West) Nehru
      141 Tiruchirappalli (East) Congress candidate
      142 Thiruverumbur Mahesh
      143 Lalgudi Sendurapandiyan
      144 Manachanallur Ganeshan
      145 Musiri Congress candidate
      146 Thuraiyur (SC) Stalin
      147 Perambalur (SC) SSMP
      148 Kunnam Thangadurairaj
      149 Ariyalur Sivasankar
      150 Jayankondam Congress candidate
      151 Tittakudi (SC) Ganeshan
      152 Vriddhachalam Anandhan
      153 Neyveli Rajendran
      154 Panruti TVTK
      155 Cuddalore Pugazhendhi
      156 Kurinjipadi Paneerselvam
      157 Bhuvanagiri Saravanan
      158 Chidambaram Senthilkumar
      159 Kattumannarkoil (SC) Congress candidate
      160 Sirkazhi (SC) Ravendran
      161 Mayiladuthurai Anbazhagan
      162 Poompuhar Muslimleague
      163 Nagapattinam MMK
      164 Kilvelur (SC) Madhivanan
      165 Vedaranyam Congress candidate
      166 Thiruthuraipoondi (SC) Adalarasan
      167 Mannargudi Raja
      168 Thiruvarur Dr. M. Karunanidhi
      169 Nannilam Congress candidate
      170 Thiruvidaimarudur (SC) Chezhiyan
      171 Kumbakonam Anbazhagan
      172 Papanasam Congress candidate
      173 Thiruvaiyaru Chandrasekaran
      174 Thanjavur Anjugam
      175 Orathanadu Rajkumar
      176 Pattukkottai Congress candidate
      177 Peravurani Ashok kumar
      178 Gandharvakottai (SC) Pazhaniyappan
      179 Viralimalai Anbarasan
      180 Pudukkottai Periyannan Arasu
      181 Thirumayam Ragupadhi
      182 Alangudi Sathish
      183 Aranthangi Congress candidate
      184 Karaikudi Congress candidate
      185 Tiruppattur Periyakarupan
      186 Sivaganga Sakthi
      187 Manamadurai (SC) Chitraselvi
      188 Melur Ragupadhi
      189 Madurai East Moorthy
      190 Sholavandan (SC) Priya
      191 Madurai North Congress candidate
      192 Madurai South Balachandar
      193 Madurai Central Thiyagarajan
      194 Madurai West Thalapathy
      195 Thiruparankundram Manimaran
      196 Thirumangalam Congress candidate
      197 Usilampatti Ilamagizhan
      198 Andipatti Mookaiya
      199 Periyakulam (SC) Anbazhagan
      200 Bodinayakanur Lakshmanan
      201 Cumbum Ramakrishnan
      202 Rajapalayam Thangapandi
      203 Srivilliputhur (SC) Pudhiyatamizhagam
      204 Sattur Srinivasan
      205 Sivakasi Congress candidate
      206 Virudhunagar Srinivasan
      207 Aruppukkottai Ramachandran
      208 Tiruchuli Tamngam Thenarasu
      209 Paramakudi (SC) Thisaiveeran
      210 Tiruvadanai Diwakar
      211 Ramanathapuram MMK
      212 Mudhukulathur Congress candidate
      213 Vilathikulam Bheemaraj
      214 Thoothukkudi Geetha
      215 Tiruchendur Radhakrishnan
      216 Srivaikuntam Congress candidate
      217 Ottapidaram (SC) Pudhiyatamizhagam
      218 Kovilpatti Subramaniyam
      219 Sankarankovil (SC) Anbumanu
      220 Vasudevanallur (SC) Pudhiyatamizhagam
      221 Kadayanallur MuslimLeague
      222 Tenkasi Congress candidate
      223 Alangulam Poongodhai
      224 Tirunelveli Lakshman
      225 Ambasamudram Aaudaiyappan
      226 Palayamkottai Maideen Khan
      227 Nanguneri Congress candidate
      228 Radhapuram Appavu
      229 Kanniyakumari Aastin
      230 Nagercoil Sureshrajan
      231 Colachal Congress candidate
      232 Padmanabhapuram Manoj
      233 Vilavancode Congress candidate
      234 Killiyoor Congress candidate

    • Ashish says:

      May i get the District wise DMK MLA Vetpalar for Tamilnadu Election 2016

    • Sanjay says:

      How to download the DMK party election manifesto 2016 in Tamil language?

    Leave a Reply

    Your email address will not be published. Required fields are marked *